sacit นำคณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ ร่วมพิธีลงนามถวายพระพร เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระราชสมภพ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ณ กระทรวงพาณิชย์
วันอังคารที่ ๒๙ มีนาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๔.๓๐ น. นายภาวี โพธิ์ยี่ ผู้อำนวยการสำนักส่งเสริมคุณค่าหัตถศิลป์ไทย และรักษาการรองผู้อำนวยการ สศท. นำผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ เข้าร่วมลงนามถวายพระพร เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระราชสมภพ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ในวันที่ ๒ เมษายน ๒๕๖๕ ณ กระทรวงพาณิชย์
![](https://sacit.or.th/uploads/items/attachments/6f76dbbed8cbde96bdddabf7b4cd46f2/_dca2d42ef0eaa6cdbd199efb07a99ce3.jpg)
![](https://sacit.or.th/uploads/items/attachments/6f76dbbed8cbde96bdddabf7b4cd46f2/_51ade363b20f44d477fc3162e82321e3.jpg)
![](https://sacit.or.th/uploads/items/attachments/6f76dbbed8cbde96bdddabf7b4cd46f2/_e5535165b6c250090d784992f934b9b1.jpg)